ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Rijeka vs Widzew

Rijeka vs Widzew สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Rijeka กับ Widzew: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Rijeka Rijeka ทีมเหย้า
Widzew Widzew ทีมเยือน
Rijeka
38.3

10 นัดล่าสุด

Widzew
50.8

ประเภทที่ชนะ

4

Rijeka

3

เสมอ

8

Widzew

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Rijeka
Widzew

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
30%

3ช, 3ส, 4พ

40%

4ช, 3ส, 3พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
1.1

11 / 10 นัด

1.0

10 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.2

12 / 10 นัด

0.7

7 / 10 นัด

ผลต่างประตู
-1

-1

+3

+3

คลีนชีต
40%

4 / 10 นัด

40%

4 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
40%

4 / 10 นัด

30%

3 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
20%

2 / 10 นัด

40%

4 / 10 นัด

ดาวซัลโว
T. Fruk (4 ประตู)
S. Bergier (3 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 5 / ครึ่งหลัง: 6
ครึ่งแรก: 5 / ครึ่งหลัง: 5
อัตราชนะในบ้าน
25%

1ช / 4 นัด

80%

4ช / 5 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
33%

2ช / 6 นัด

0%

0ช / 5 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
36.5

ความยากของลีก: 48.3, คุณภาพคู่แข่ง: 49.1

55.0

ความยากของลีก: 57.0, คุณภาพคู่แข่ง: 53.7

สถิติพบทีมชั้นนำ
0%

0ช / 1 นัด

0%

0ช / 0 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
1.08

จริง: 1.1 | ต่าง: +0.02

1.13

จริง: 1.0 | ต่าง: -0.13

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
38.3

พลังโจมตี: 31.7, พลังป้องกัน: 51.9, ฟอร์ม: 25.9

50.8

พลังโจมตี: 35.0, พลังป้องกัน: 80.5, ฟอร์ม: 42.0

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

3

0-15'

2
1

16-30'

1
1

31-45'

2
3

46-60'

3
1

61-75'

2

76-90+'

2
Rijeka
Widzew
Rijeka

รายละเอียดคะแนนพลัง

38.3

รวม

พลังโจมตี 31.7
พลังป้องกัน 51.9
ฟอร์ม 25.9
ความสม่ำเสมอ 53.2
Widzew

รายละเอียดคะแนนพลัง

50.8

รวม

พลังโจมตี 35.0
พลังป้องกัน 80.5
ฟอร์ม 42.0
ความสม่ำเสมอ 50.5

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

48.3 vs 57.0

คุณภาพคู่แข่ง

49.1 vs 53.7

สถิติพบทีมชั้นนำ

0% vs 0%
Rijeka logo Rijeka
Vukovar (32%)
Lokomotiva (49%)
Hajduk (53%)
Varaždin (54%)
Dinamo Zagreb (76%)
Osijek (40%)
Slaven (40%)
Gorica (50%)
Widzew logo Widzew
Lechia (46%)
Legia (64%)
Motor (54%)
Radomiak (58%)
Nieciecza (36%)
Raków (59%)
Górnik (53%)
Arka (49%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Vukovar เหย้า
3 - 0
32%
Lokomotiva เยือน
3 - 0
49%
Hajduk เหย้า
0 - 0
53%
Varaždin เยือน
0 - 1
54%
Dinamo Zagreb เยือน
2 - 2
76%
Osijek เหย้า
0 - 2
40%
Slaven เยือน
2 - 0
40%
Gorica เยือน
0 - 4
50%
Strasbourg เยือน
1 - 1
57%
Istra เหย้า
0 - 2
40%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Lechia เหย้า
3 - 1
46%
Legia เยือน
0 - 1
64%
Motor เหย้า
2 - 0
54%
Radomiak เยือน
1 - 2
58%
Nieciecza เหย้า
1 - 0
36%
Raków เยือน
1 - 1
59%
Górnik เหย้า
0 - 0
53%
Arka เยือน
0 - 0
49%
Lech เหย้า
2 - 1
64%
Pogoń เยือน
0 - 1
54%

การวิเคราะห์ AI

The statistics point to a clear direction in this matchup, though the underdog should not be underestimated.

Widzew has faced significantly tougher opposition (SoS: 55.0) compared to Rijeka (SoS: 36.5). This means Widzew's statistics carry more weight, as they were achieved against higher-caliber opponents.

Both teams are evenly matched in attack, with Rijeka averaging 1.1 and Widzew averaging 1.0 goals per match.

Widzew has the defensive edge, conceding 0.7 per match compared to Rijeka's 1.2.

Widzew has not faced any elite-level opponents in their recent matches, making it difficult to assess their ceiling.

The home advantage factor favors Widzew, who boasts a 80% home win rate. Playing in front of their fans could be the decisive factor.

Based on the combined statistics, expect 2.0 total goals. Under 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being unlikely.

Widzew has the edge based on adjusted metrics, but this is far from a foregone conclusion. The 12.5 point power rating difference suggests a competitive match where small details could decide the outcome.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Rijeka

Rijeka

VS
Widzew

Widzew

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม