ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Rukh Vynnyky vs Kudrivka

Rukh Vynnyky vs Kudrivka สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Rukh Vynnyky กับ Kudrivka: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Rukh Vynnyky Rukh Vynnyky ทีมเหย้า
Kudrivka Kudrivka ทีมเยือน
Rukh Vynnyky
27.3

10 นัดล่าสุด

Kudrivka
38.7

ประเภทที่ชนะ

2

Rukh Vynnyky

4

เสมอ

9

Kudrivka

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Rukh Vynnyky
Kudrivka

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
0%

0ช, 2ส, 8พ

10%

1ช, 3ส, 6พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
0.3

3 / 10 นัด

0.6

6 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
2.0

20 / 10 นัด

1.2

12 / 10 นัด

ผลต่างประตู
-17

-17

-6

-6

คลีนชีต
10%

1 / 10 นัด

20%

2 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
60%

6 / 10 นัด

20%

2 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
30%

3 / 10 นัด

40%

4 / 10 นัด

ดาวซัลโว
Igor Neves (2 ประตู)
O. Kozak (2 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 2 / ครึ่งหลัง: 1
ครึ่งแรก: 0 / ครึ่งหลัง: 6
อัตราชนะในบ้าน
0%

0ช / 6 นัด

0%

0ช / 4 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
0%

0ช / 4 นัด

17%

1ช / 6 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
65.3

ความยากของลีก: 98.0, คุณภาพคู่แข่ง: 74.5

64.7

ความยากของลีก: 98.0, คุณภาพคู่แข่ง: 72.8

สถิติพบทีมชั้นนำ
0%

0ช / 8 นัด

0%

0ช / 7 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
0.46

จริง: 0.3 | ต่าง: -0.16

0.73

จริง: 0.6 | ต่าง: -0.13

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
27.3

พลังโจมตี: 11.5, พลังป้องกัน: 38.4, ฟอร์ม: 0.0

38.7

พลังโจมตี: 22.9, พลังป้องกัน: 68.8, ฟอร์ม: 11.5

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

0-15'

1

16-30'

31-45'

1

46-60'

1

61-75'

2
1

76-90+'

3
Rukh Vynnyky
Kudrivka
Rukh Vynnyky

รายละเอียดคะแนนพลัง

27.3

รวม

พลังโจมตี 11.5
พลังป้องกัน 38.4
ฟอร์ม 0.0
ความสม่ำเสมอ 95.2
Kudrivka

รายละเอียดคะแนนพลัง

38.7

รวม

พลังโจมตี 22.9
พลังป้องกัน 68.8
ฟอร์ม 11.5
ความสม่ำเสมอ 74.8

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

98.0 vs 98.0

คุณภาพคู่แข่ง

74.5 vs 72.8

สถิติพบทีมชั้นนำ

0% vs 0%
Rukh Vynnyky logo Rukh Vynnyky
Veres Rivne (62%)
Zorya (75%)
Karpaty Lviv (81%)
Kryvbas KR (76%)
Kolos (78%)
Shakhtar D (83%)
LNZ Cherkasy (74%)
Epitsentr (79%)
Kudrivka logo Kudrivka
Kolos (83%)
Obolon (63%)
Shakhtar D (78%)
Metalist 1925 (79%)
Kryvbas KR (71%)
Epitsentr (79%)
Polissya (77%)
Veres Rivne (62%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Veres Rivne เหย้า
0 - 0
62%
Zorya เหย้า
1 - 2
75%
Karpaty Lviv เหย้า
0 - 3
81%
Kryvbas KR เยือน
0 - 3
76%
Kolos เหย้า
1 - 1
78%
Shakhtar D เยือน
0 - 3
83%
LNZ Cherkasy เหย้า
1 - 2
74%
Epitsentr เยือน
0 - 2
79%
Metalist 1925 เหย้า
0 - 3
74%
Obolon เยือน
0 - 1
63%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Kolos เยือน
0 - 1
83%
Obolon เยือน
1 - 1
63%
Shakhtar D เหย้า
1 - 3
78%
Metalist 1925 เยือน
0 - 1
79%
Kryvbas KR เหย้า
1 - 2
71%
Epitsentr เยือน
0 - 1
79%
Polissya เหย้า
0 - 2
77%
Veres Rivne เหย้า
0 - 0
62%
Karpaty Lviv เยือน
1 - 1
86%
SK Poltava เยือน
2 - 0
50%

การวิเคราะห์ AI

The statistics point to a clear direction in this matchup, though the underdog should not be underestimated.

Both teams have faced similar levels of opposition (SoS: 65.3 vs 64.7), making the raw statistics a reliable basis for comparison.

Kudrivka holds the attacking edge with 0.6 goals per match versus Rukh Vynnyky's 0.3, though the gap is not insurmountable.

Defensively, Kudrivka is far superior, conceding just 1.2 goals per match with 2 clean sheets, while Rukh Vynnyky leaks 2.0 per match.

Rukh Vynnyky has struggled against elite opposition, winning only 0 of 8 matches. When the stakes are highest, their performance drops significantly.

Kudrivka has struggled against elite opposition, winning only 0 of 7 matches. When the stakes are highest, their performance drops significantly.

Based on the combined statistics, expect 2.0 total goals. Under 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being unlikely.

Kudrivka has the edge based on adjusted metrics, but this is far from a foregone conclusion. The 11.4 point power rating difference suggests a competitive match where small details could decide the outcome.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Rukh Vynnyky

Rukh Vynnyky

VS
Kudrivka

Kudrivka

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม