ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Braga vs Westerlo

Braga vs Westerlo สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Braga กับ Westerlo: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Braga Braga ทีมเหย้า
Westerlo Westerlo ทีมเยือน
Braga
55.4

10 นัดล่าสุด

Westerlo
45.7

ประเภทที่ชนะ

9

Braga

4

เสมอ

2

Westerlo

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Braga
Westerlo

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
40%

4ช, 4ส, 2พ

40%

4ช, 2ส, 4พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
1.6

16 / 10 นัด

1.4

14 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.4

14 / 10 นัด

1.5

15 / 10 นัด

ผลต่างประตู
+2

+2

-1

-1

คลีนชีต
20%

2 / 10 นัด

40%

4 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
60%

6 / 10 นัด

60%

6 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
80%

8 / 10 นัด

50%

5 / 10 นัด

ดาวซัลโว
Pau Víctor (5 ประตู)
Nacho Ferri (4 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 7 / ครึ่งหลัง: 9
ครึ่งแรก: 3 / ครึ่งหลัง: 11
อัตราชนะในบ้าน
40%

2ช / 5 นัด

20%

1ช / 5 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
40%

2ช / 5 นัด

60%

3ช / 5 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
63.4

ความยากของลีก: 81.4, คุณภาพคู่แข่ง: 64.5

51.3

ความยากของลีก: 59.5, คุณภาพคู่แข่ง: 54.9

สถิติพบทีมชั้นนำ
33%

1ช / 3 นัด

33%

1ช / 3 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
1.93

จริง: 1.6 | ต่าง: -0.33

1.42

จริง: 1.4 | ต่าง: -0.02

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
55.4

พลังโจมตี: 60.5, พลังป้องกัน: 60.5, ฟอร์ม: 45.4

45.7

พลังโจมตี: 47.3, พลังป้องกัน: 50.6, ฟอร์ม: 40.5

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

3

0-15'

2
2

16-30'

2

31-45'

1
3

46-60'

3
2

61-75'

4
4

76-90+'

4
Braga
Westerlo
Braga

รายละเอียดคะแนนพลัง

55.4

รวม

พลังโจมตี 60.5
พลังป้องกัน 60.5
ฟอร์ม 45.4
ความสม่ำเสมอ 56.8
Westerlo

รายละเอียดคะแนนพลัง

45.7

รวม

พลังโจมตี 47.3
พลังป้องกัน 50.6
ฟอร์ม 40.5
ความสม่ำเสมอ 44.8

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

81.4 vs 59.5

คุณภาพคู่แข่ง

64.5 vs 54.9

สถิติพบทีมชั้นนำ

33% vs 33%
Braga logo Braga
Benfica (80%)
Freiburg (69%)
Estoril (47%)
Freiburg (64%)
Santa Clara (71%)
Casa Pia (53%)
Famalicão (69%)
Betis (70%)
Westerlo logo Westerlo
Genk (54%)
OHL (35%)
Antwerp (40%)
OHL (40%)
Genk (49%)
Standard (72%)
Charleroi (57%)
Standard (72%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Benfica เยือน
2 - 2
80%
Freiburg เยือน
1 - 3
69%
Estoril เหย้า
1 - 1
47%
Freiburg เหย้า
2 - 1
64%
Santa Clara เยือน
1 - 2
71%
Casa Pia เยือน
1 - 0
53%
Famalicão เหย้า
2 - 2
69%
Betis เยือน
4 - 2
70%
Arouca เหย้า
1 - 0
57%
Betis เหย้า
1 - 1
65%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Genk เยือน
0 - 3
54%
OHL เหย้า
3 - 3
35%
Antwerp เหย้า
2 - 4
40%
OHL เยือน
2 - 0
40%
Genk เหย้า
1 - 2
49%
Standard เยือน
2 - 1
72%
Charleroi เหย้า
2 - 0
57%
Standard เยือน
0 - 0
72%
Club Brugge เหย้า
1 - 2
78%
OHL เยือน
1 - 0
52%

การวิเคราะห์ AI

The statistics point to a clear direction in this matchup, though the underdog should not be underestimated.

Braga has faced significantly tougher opposition (SoS: 63.4) compared to Westerlo (SoS: 51.3). This means Braga's statistics carry more weight, as they were achieved against higher-caliber opponents.

Both teams are evenly matched in attack, with Braga averaging 1.6 and Westerlo averaging 1.4 goals per match.

Both defenses are comparable, with Braga conceding 1.4 and Westerlo conceding 1.5 per match.

Braga has struggled against elite opposition, winning only 1 of 3 matches. When the stakes are highest, their performance drops significantly.

Westerlo has struggled against elite opposition, winning only 1 of 3 matches. When the stakes are highest, their performance drops significantly.

Westerlo is a strong road team with a 60% away win rate, suggesting they can perform regardless of venue.

Based on the combined statistics, expect 3.0 total goals. Over 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being likely.

Braga has the edge based on adjusted metrics, but this is far from a foregone conclusion. The 9.7 point power rating difference suggests a competitive match where small details could decide the outcome.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Braga

Braga

VS
Westerlo

Westerlo

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม