ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Teplice vs Benfica

Teplice vs Benfica สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Teplice กับ Benfica: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Teplice Teplice ทีมเหย้า
Benfica Benfica ทีมเยือน
Teplice
44.4

10 นัดล่าสุด

Benfica
75.2

ประเภทที่ชนะ

0

Teplice

1

เสมอ

14

Benfica

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Teplice
Benfica

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
20%

2ช, 5ส, 3พ

60%

6ช, 4ส, 0พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
1.3

13 / 10 นัด

2.2

22 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.3

13 / 10 นัด

1.1

11 / 10 นัด

ผลต่างประตู
0

0

+11

+11

คลีนชีต
10%

1 / 10 นัด

20%

2 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
40%

4 / 10 นัด

80%

8 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
70%

7 / 10 นัด

80%

8 / 10 นัด

ดาวซัลโว
D. Mareček (3 ประตู)
A. Schjelderup (5 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 6 / ครึ่งหลัง: 7
ครึ่งแรก: 9 / ครึ่งหลัง: 13
อัตราชนะในบ้าน
20%

1ช / 5 นัด

60%

3ช / 5 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
20%

1ช / 5 นัด

60%

3ช / 5 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
53.4

ความยากของลีก: 58.0, คุณภาพคู่แข่ง: 50.4

65.6

ความยากของลีก: 79.0, คุณภาพคู่แข่ง: 61.3

สถิติพบทีมชั้นนำ
0%

0ช / 0 นัด

50%

1ช / 2 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
1.4

จริง: 1.3 | ต่าง: -0.1

2.52

จริง: 2.2 | ต่าง: -0.32

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
44.4

พลังโจมตี: 44.8, พลังป้องกัน: 58.6, ฟอร์ม: 20.7

75.2

พลังโจมตี: 84.8, พลังป้องกัน: 73.2, ฟอร์ม: 69.4

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

3

0-15'

5
1

16-30'

3
2

31-45'

1
2

46-60'

3
1

61-75'

4
4

76-90+'

6
Teplice
Benfica
Teplice

รายละเอียดคะแนนพลัง

44.4

รวม

พลังโจมตี 44.8
พลังป้องกัน 58.6
ฟอร์ม 20.7
ความสม่ำเสมอ 67.3
Benfica

รายละเอียดคะแนนพลัง

75.2

รวม

พลังโจมตี 84.8
พลังป้องกัน 73.2
ฟอร์ม 69.4
ความสม่ำเสมอ 71.2

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

58.0 vs 79.0

คุณภาพคู่แข่ง

50.4 vs 61.3

สถิติพบทีมชั้นนำ

0% vs 50%
Teplice logo Teplice
Zlín (46%)
Ostrava (34%)
Slovácko (45%)
Hradec Kr. (59%)
Zlín (46%)
Sparta Prague (54%)
Plzeň (64%)
Liberec (48%)
Benfica logo Benfica
Braga (64%)
Famalicão (74%)
Moreirense (50%)
Sporting (75%)
Nacional (52%)
Casa Pia (53%)
Vitória SC (54%)
Arouca (62%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Zlín เยือน
4 - 2
46%
Ostrava เหย้า
2 - 1
34%
Slovácko เหย้า
1 - 1
45%
Hradec Kr. เหย้า
0 - 1
59%
Zlín เยือน
2 - 3
46%
Sparta Prague เหย้า
0 - 1
54%
Plzeň เยือน
2 - 2
64%
Liberec เยือน
1 - 1
48%
Dukla เหย้า
0 - 0
46%
Pardubice เยือน
1 - 1
62%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Braga เหย้า
2 - 2
64%
Famalicão เยือน
2 - 2
74%
Moreirense เหย้า
4 - 1
50%
Sporting เยือน
2 - 1
75%
Nacional เหย้า
2 - 0
52%
Casa Pia เยือน
1 - 1
53%
Vitória SC เหย้า
3 - 0
54%
Arouca เยือน
2 - 1
62%
Porto เหย้า
2 - 2
69%
Gil Vicente เยือน
2 - 1
60%

การวิเคราะห์ AI

When we look at the raw statistics, both teams appear to be in form, but applying the Strength of Schedule filter reveals a much clearer picture.

Benfica has faced significantly tougher opposition (SoS: 65.6) compared to Teplice (SoS: 53.4). This means Benfica's statistics carry more weight, as they were achieved against higher-caliber opponents.

Benfica holds the attacking edge with 2.2 goals per match versus Teplice's 1.3, though the gap is not insurmountable.

Both defenses are comparable, with Teplice conceding 1.3 and Benfica conceding 1.1 per match.

Teplice has not faced any elite-level opponents in their recent matches, making it difficult to assess their ceiling.

Benfica is a strong road team with a 60% away win rate, suggesting they can perform regardless of venue.

Based on the combined statistics, expect 3.0 total goals. Over 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being likely.

Based on our comprehensive analysis including opponent quality adjustment, Benfica is the clear and decisive favorite. Their superiority across attack (84.8), defense (73.2), and form (69.4) leaves little room for doubt. Teplice will need an exceptional performance to compete.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Teplice

Teplice

VS
Benfica

Benfica

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม