ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Teplice vs Genk

Teplice vs Genk สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Teplice กับ Genk: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Teplice Teplice ทีมเหย้า
Genk Genk ทีมเยือน
Teplice
44.4

10 นัดล่าสุด

Genk
50.6

ประเภทที่ชนะ

2

Teplice

3

เสมอ

10

Genk

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Teplice
Genk

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
20%

2ช, 5ส, 3พ

40%

4ช, 4ส, 2พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
1.3

13 / 10 นัด

1.6

16 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.3

13 / 10 นัด

1.6

16 / 10 นัด

ผลต่างประตู
0

0

0

0

คลีนชีต
10%

1 / 10 นัด

30%

3 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
40%

4 / 10 นัด

50%

5 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
70%

7 / 10 นัด

60%

6 / 10 นัด

ดาวซัลโว
D. Mareček (3 ประตู)
A. Bibout (4 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 6 / ครึ่งหลัง: 7
ครึ่งแรก: 6 / ครึ่งหลัง: 10
อัตราชนะในบ้าน
20%

1ช / 5 นัด

40%

2ช / 5 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
20%

1ช / 5 นัด

40%

2ช / 5 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
53.4

ความยากของลีก: 58.0, คุณภาพคู่แข่ง: 50.4

56.0

ความยากของลีก: 60.6, คุณภาพคู่แข่ง: 52.9

สถิติพบทีมชั้นนำ
0%

0ช / 0 นัด

0%

0ช / 0 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
1.4

จริง: 1.3 | ต่าง: -0.1

1.53

จริง: 1.6 | ต่าง: +0.07

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
44.4

พลังโจมตี: 44.8, พลังป้องกัน: 58.6, ฟอร์ม: 20.7

50.6

พลังโจมตี: 56.5, พลังป้องกัน: 49.5, ฟอร์ม: 42.4

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

3

0-15'

2
1

16-30'

1
2

31-45'

1
2

46-60'

4
1

61-75'

5
4

76-90+'

3
Teplice
Genk
Teplice

รายละเอียดคะแนนพลัง

44.4

รวม

พลังโจมตี 44.8
พลังป้องกัน 58.6
ฟอร์ม 20.7
ความสม่ำเสมอ 67.3
Genk

รายละเอียดคะแนนพลัง

50.6

รวม

พลังโจมตี 56.5
พลังป้องกัน 49.5
ฟอร์ม 42.4
ความสม่ำเสมอ 56.8

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

58.0 vs 60.6

คุณภาพคู่แข่ง

50.4 vs 52.9

สถิติพบทีมชั้นนำ

0% vs 0%
Teplice logo Teplice
Zlín (46%)
Ostrava (34%)
Slovácko (45%)
Hradec Kr. (59%)
Zlín (46%)
Sparta Prague (54%)
Plzeň (64%)
Liberec (48%)
Genk logo Genk
Westerlo (45%)
Charleroi (51%)
Standard (55%)
Charleroi (46%)
Westerlo (50%)
OHL (47%)
Antwerp (57%)
La Louvière (54%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Zlín เยือน
4 - 2
46%
Ostrava เหย้า
2 - 1
34%
Slovácko เหย้า
1 - 1
45%
Hradec Kr. เหย้า
0 - 1
59%
Zlín เยือน
2 - 3
46%
Sparta Prague เหย้า
0 - 1
54%
Plzeň เยือน
2 - 2
64%
Liberec เยือน
1 - 1
48%
Dukla เหย้า
0 - 0
46%
Pardubice เยือน
1 - 1
62%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Westerlo เหย้า
3 - 0
45%
Charleroi เยือน
0 - 2
51%
Standard เหย้า
1 - 1
55%
Charleroi เหย้า
1 - 1
46%
Westerlo เยือน
2 - 1
50%
OHL เหย้า
0 - 0
47%
Antwerp เยือน
2 - 1
57%
La Louvière เยือน
5 - 5
54%
Freiburg เยือน
1 - 5
69%
Sint-Truiden เหย้า
1 - 0
55%

การวิเคราะห์ AI

The statistics point to a clear direction in this matchup, though the underdog should not be underestimated.

Both teams have faced similar levels of opposition (SoS: 53.4 vs 56.0), making the raw statistics a reliable basis for comparison.

Genk holds the attacking edge with 1.6 goals per match versus Teplice's 1.3, though the gap is not insurmountable.

Teplice has the defensive edge, conceding 1.3 per match compared to Genk's 1.6.

Teplice has not faced any elite-level opponents in their recent matches, making it difficult to assess their ceiling.

Genk has not faced any elite-level opponents in their recent matches, making it difficult to assess their ceiling.

Based on the combined statistics, expect 2.9 total goals. Over 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being likely.

Genk has the edge based on adjusted metrics, but this is far from a foregone conclusion. The 6.2 point power rating difference suggests a competitive match where small details could decide the outcome.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Teplice

Teplice

VS
Genk

Genk

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม