ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Torino vs GC Zürich

Torino vs GC Zürich สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Torino กับ GC Zürich: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Torino Torino ทีมเหย้า
GC Zürich GC Zürich ทีมเยือน
Torino
59.7

10 นัดล่าสุด

GC Zürich
27.9

ประเภทที่ชนะ

12

Torino

2

เสมอ

1

GC Zürich

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Torino
GC Zürich

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
50%

5ช, 2ส, 3พ

20%

2ช, 0ส, 8พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
1.6

16 / 10 นัด

1.0

10 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.2

12 / 10 นัด

2.6

26 / 10 นัด

ผลต่างประตู
+4

+4

-16

-16

คลีนชีต
30%

3 / 10 นัด

10%

1 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
60%

6 / 10 นัด

70%

7 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
60%

6 / 10 นัด

50%

5 / 10 นัด

ดาวซัลโว
G. Simeone (6 ประตู)
D. Abels (3 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 4 / ครึ่งหลัง: 12
ครึ่งแรก: 5 / ครึ่งหลัง: 5
อัตราชนะในบ้าน
80%

4ช / 5 นัด

20%

1ช / 5 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
20%

1ช / 5 นัด

20%

1ช / 5 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
64.8

ความยากของลีก: 90.0, คุณภาพคู่แข่ง: 64.4

50.4

ความยากของลีก: 49.0, คุณภาพคู่แข่ง: 51.3

สถิติพบทีมชั้นนำ
25%

1ช / 4 นัด

0%

0ช / 0 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
1.85

จริง: 1.6 | ต่าง: -0.25

1.0

จริง: 1.0 | ต่าง: 0.0

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
59.7

พลังโจมตี: 61.2, พลังป้องกัน: 68.9, ฟอร์ม: 57.4

27.9

พลังโจมตี: 33.5, พลังป้องกัน: 13.4, ฟอร์ม: 20.1

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

2

0-15'

1
1

16-30'

2
1

31-45'

2
4

46-60'

1
3

61-75'

3
5

76-90+'

1
Torino
GC Zürich
Torino

รายละเอียดคะแนนพลัง

59.7

รวม

พลังโจมตี 61.2
พลังป้องกัน 68.9
ฟอร์ม 57.4
ความสม่ำเสมอ 45.7
GC Zürich

รายละเอียดคะแนนพลัง

27.9

รวม

พลังโจมตี 33.5
พลังป้องกัน 13.4
ฟอร์ม 20.1
ความสม่ำเสมอ 56.8

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

90.0 vs 49.0

คุณภาพคู่แข่ง

64.4 vs 51.3

สถิติพบทีมชั้นนำ

25% vs 0%
Torino logo Torino
Sassuolo (64%)
Udinese (79%)
Inter Milan (78%)
Cremonese (56%)
Verona (50%)
Pisa (46%)
AC Milan (65%)
Parma (57%)
GC Zürich logo GC Zürich
Winterthur (42%)
Zürich (42%)
Servette (65%)
Luzern (56%)
Winterthur (42%)
Sion (62%)
Servette (66%)
Thun (49%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Sassuolo เหย้า
2 - 1
64%
Udinese เยือน
0 - 2
79%
Inter Milan เหย้า
2 - 2
78%
Cremonese เยือน
0 - 0
56%
Verona เหย้า
2 - 1
50%
Pisa เยือน
1 - 0
46%
AC Milan เยือน
2 - 3
65%
Parma เหย้า
4 - 1
57%
Napoli เยือน
1 - 2
79%
Lazio เหย้า
2 - 0
70%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Winterthur เหย้า
3 - 2
42%
Zürich เยือน
1 - 2
42%
Servette เหย้า
0 - 2
65%
Luzern เหย้า
1 - 2
56%
Winterthur เยือน
2 - 0
42%
Sion เหย้า
0 - 4
62%
Servette เยือน
0 - 5
66%
Thun เยือน
1 - 5
49%
Lausanne เหย้า
2 - 3
38%
Basel เยือน
0 - 1
51%

การวิเคราะห์ AI

When we look at the raw statistics, both teams appear to be in form, but applying the Strength of Schedule filter reveals a much clearer picture.

Torino has faced significantly tougher opposition (SoS: 64.8) compared to GC Zürich (SoS: 50.4). This means Torino's statistics carry more weight, as they were achieved against higher-caliber opponents.

Torino holds the attacking edge with 1.6 goals per match versus GC Zürich's 1.0, though the gap is not insurmountable.

Defensively, Torino is far superior, conceding just 1.2 goals per match with 3 clean sheets, while GC Zürich leaks 2.6 per match.

Torino has struggled against elite opposition, winning only 1 of 4 matches. When the stakes are highest, their performance drops significantly.

GC Zürich has not faced any elite-level opponents in their recent matches, making it difficult to assess their ceiling.

The home advantage factor favors Torino, who boasts a 80% home win rate. Playing in front of their fans could be the decisive factor.

Based on the combined statistics, expect 3.2 total goals. Over 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being likely.

Based on our comprehensive analysis including opponent quality adjustment, Torino is the clear and decisive favorite. Their superiority across attack (61.2), defense (68.9), and form (57.4) leaves little room for doubt. GC Zürich will need an exceptional performance to compete.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Torino

Torino

VS
GC Zürich

GC Zürich

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม