ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Toulouse vs Lille

Toulouse vs Lille สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Toulouse กับ Lille: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Toulouse Toulouse ทีมเหย้า
Lille Lille ทีมเยือน
Toulouse
41.6

10 นัดล่าสุด

Lille
72.8

ประเภทที่ชนะ

5

Toulouse

1

เสมอ

9

Lille

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Toulouse
Lille

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
40%

4ช, 1ส, 5พ

60%

6ช, 2ส, 2พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
1.5

15 / 10 นัด

1.4

14 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
2.2

22 / 10 นัด

0.6

6 / 10 นัด

ผลต่างประตู
-7

-7

+8

+8

คลีนชีต
10%

1 / 10 นัด

50%

5 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
80%

8 / 10 นัด

40%

4 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
70%

7 / 10 นัด

30%

3 / 10 นัด

ดาวซัลโว
Emersonn (3 ประตู)
Matías Fernández (4 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 9 / ครึ่งหลัง: 6
ครึ่งแรก: 5 / ครึ่งหลัง: 9
อัตราชนะในบ้าน
40%

2ช / 5 นัด

25%

1ช / 4 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
40%

2ช / 5 นัด

83%

5ช / 6 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
56.0

ความยากของลีก: 81.9, คุณภาพคู่แข่ง: 66.3

75.1

ความยากของลีก: 85.8, คุณภาพคู่แข่ง: 68.6

สถิติพบทีมชั้นนำ
0%

0ช / 4 นัด

67%

4ช / 6 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
1.94

จริง: 1.5 | ต่าง: -0.44

1.66

จริง: 1.4 | ต่าง: -0.26

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
41.6

พลังโจมตี: 53.0, พลังป้องกัน: 28.3, ฟอร์ม: 42.4

72.8

พลังโจมตี: 58.4, พลังป้องกัน: 100, ฟอร์ม: 75.1

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

5

0-15'

1
2

16-30'

3
1

31-45'

1
1

46-60'

6
1

61-75'

1
5

76-90+'

2
Toulouse
Lille
Toulouse

รายละเอียดคะแนนพลัง

41.6

รวม

พลังโจมตี 53.0
พลังป้องกัน 28.3
ฟอร์ม 42.4
ความสม่ำเสมอ 39.7
Lille

รายละเอียดคะแนนพลัง

72.8

รวม

พลังโจมตี 58.4
พลังป้องกัน 100
ฟอร์ม 75.1
ความสม่ำเสมอ 52.0

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

81.9 vs 85.8

คุณภาพคู่แข่ง

66.3 vs 68.6

สถิติพบทีมชั้นนำ

0% vs 67%
Toulouse logo Toulouse
Lyon (65%)
Strasbourg (60%)
Monaco (72%)
Lens (60%)
Lens (76%)
Lille (73%)
Paris SG (84%)
Lorient (64%)
Lille logo Lille
Monaco (77%)
Le Havre (53%)
Paris FC (77%)
Nice (55%)
Toulouse (62%)
Lens (71%)
Marseille (66%)
Aston Villa (75%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Lyon เหย้า
2 - 1
65%
Strasbourg เยือน
2 - 1
60%
Monaco เหย้า
2 - 2
72%
Lens เยือน
1 - 4
60%
Lens เยือน
2 - 3
76%
Lille เหย้า
0 - 4
73%
Paris SG เยือน
1 - 3
84%
Lorient เหย้า
1 - 0
64%
Metz เยือน
4 - 3
48%
Marseille เหย้า
0 - 1
61%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Monaco เยือน
1 - 0
77%
Le Havre เหย้า
1 - 1
53%
Paris FC เยือน
1 - 0
77%
Nice เหย้า
0 - 0
55%
Toulouse เยือน
4 - 0
62%
Lens เหย้า
3 - 0
71%
Marseille เยือน
2 - 1
66%
Aston Villa เยือน
0 - 2
75%
Rennes เยือน
2 - 1
80%
Aston Villa เหย้า
0 - 1
70%

การวิเคราะห์ AI

When we look at the raw statistics, both teams appear to be in form, but applying the Strength of Schedule filter reveals a much clearer picture.

Lille has faced significantly tougher opposition (SoS: 75.1) compared to Toulouse (SoS: 56.0). This means Lille's statistics carry more weight, as they were achieved against higher-caliber opponents.

Both teams are evenly matched in attack, with Toulouse averaging 1.5 and Lille averaging 1.4 goals per match.

Defensively, Lille is far superior, conceding just 0.6 goals per match with 5 clean sheets, while Toulouse leaks 2.2 per match.

Toulouse has struggled against elite opposition, winning only 0 of 4 matches. When the stakes are highest, their performance drops significantly.

Lille has proven their mettle against elite opponents, winning 4 of 6 matches against top-tier teams. This is a crucial indicator of their ability to perform under pressure.

Lille is a strong road team with a 83% away win rate, suggesting they can perform regardless of venue.

Based on the combined statistics, expect 2.8 total goals. Over 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being possible.

Based on our comprehensive analysis including opponent quality adjustment, Lille is the clear and decisive favorite. Their superiority across attack (58.4), defense (100), and form (75.1) leaves little room for doubt. Toulouse will need an exceptional performance to compete.

In the French Ligue 1 (2026-04-12), Lille beat Toulouse 0-4. League results are the most consistent indicator of form, and this result speaks volumes about the current dynamic between these teams. Notably, Lille achieved this result away from home, which is particularly impressive. Winning on the road against Toulouse shows genuine quality and mental strength. The 0-4 scoreline was emphatic — Lille completely dominated Toulouse in that encounter, raising serious questions about Toulouse's ability to compete at this level. Toulouse will be eager to avenge this defeat. The desire for revenge can be a powerful motivator, and they may come into the next meeting with extra determination. Lille will carry a psychological advantage from this recent victory. Knowing you've beaten your opponent recently provides a significant confidence boost.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Toulouse

Toulouse

VS
Lille

Lille

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม