ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Veres Rivne vs Jablonec

Veres Rivne vs Jablonec สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Veres Rivne กับ Jablonec: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Veres Rivne Veres Rivne ทีมเหย้า
Jablonec Jablonec ทีมเยือน
Veres Rivne
42.7

10 นัดล่าสุด

Jablonec
40.7

ประเภทที่ชนะ

5

Veres Rivne

3

เสมอ

7

Jablonec

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Veres Rivne
Jablonec

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
20%

2ช, 4ส, 4พ

30%

3ช, 1ส, 6พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
1.0

10 / 10 นัด

1.2

12 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.4

14 / 10 นัด

1.6

16 / 10 นัด

ผลต่างประตู
-4

-4

-4

-4

คลีนชีต
40%

4 / 10 นัด

20%

2 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
40%

4 / 10 นัด

60%

6 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
30%

3 / 10 นัด

50%

5 / 10 นัด

ดาวซัลโว
I. Kharatin (2 ประตู)
S. Nebyla (3 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 3 / ครึ่งหลัง: 7
ครึ่งแรก: 5 / ครึ่งหลัง: 7
อัตราชนะในบ้าน
25%

1ช / 4 นัด

40%

2ช / 5 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
17%

1ช / 6 นัด

20%

1ช / 5 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
63.0

ความยากของลีก: 98.0, คุณภาพคู่แข่ง: 68.0

53.6

ความยากของลีก: 58.0, คุณภาพคู่แข่ง: 50.6

สถิติพบทีมชั้นนำ
0%

0ช / 6 นัด

0%

0ช / 0 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
1.36

จริง: 1.0 | ต่าง: -0.36

1.17

จริง: 1.2 | ต่าง: +0.03

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
42.7

พลังโจมตี: 37.7, พลังป้องกัน: 60.3, ฟอร์ม: 22.6

40.7

พลังโจมตี: 41.4, พลังป้องกัน: 48.3, ฟอร์ม: 31.1

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

1

0-15'

1

16-30'

2
2

31-45'

2
2

46-60'

3
2

61-75'

1
3

76-90+'

3
Veres Rivne
Jablonec
Veres Rivne

รายละเอียดคะแนนพลัง

42.7

รวม

พลังโจมตี 37.7
พลังป้องกัน 60.3
ฟอร์ม 22.6
ความสม่ำเสมอ 64.0
Jablonec

รายละเอียดคะแนนพลัง

40.7

รวม

พลังโจมตี 41.4
พลังป้องกัน 48.3
ฟอร์ม 31.1
ความสม่ำเสมอ 46.0

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

98.0 vs 58.0

คุณภาพคู่แข่ง

68.0 vs 50.6

สถิติพบทีมชั้นนำ

0% vs 0%
Veres Rivne logo Veres Rivne
Kryvbas KR (71%)
Rukh Vynnyky (49%)
Epitsentr (74%)
Zorya (80%)
Oleksandria (49%)
Metalist 1925 (79%)
Obolon (58%)
Polissya (82%)
Jablonec logo Jablonec
Hradec Kr. (59%)
Sparta Prague (59%)
Liberec (43%)
Sparta Prague (59%)
Ostrava (34%)
Zlín (46%)
Dukla (51%)
Olomouc (46%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Kryvbas KR เหย้า
1 - 3
71%
Rukh Vynnyky เยือน
0 - 0
49%
Epitsentr เหย้า
3 - 3
74%
Zorya เยือน
0 - 2
80%
Oleksandria เยือน
3 - 0
49%
Metalist 1925 เยือน
0 - 4
79%
Obolon เหย้า
2 - 0
58%
Polissya เยือน
1 - 1
82%
Kolos เหย้า
0 - 1
78%
Kudrivka เยือน
0 - 0
60%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Hradec Kr. เหย้า
1 - 1
59%
Sparta Prague เยือน
0 - 2
59%
Liberec เหย้า
1 - 2
43%
Sparta Prague เยือน
1 - 3
59%
Ostrava เหย้า
4 - 1
34%
Zlín เยือน
3 - 0
46%
Dukla เยือน
0 - 2
51%
Olomouc เหย้า
1 - 2
46%
Ml. Boleslav เยือน
0 - 3
66%
Karviná เหย้า
1 - 0
43%

การวิเคราะห์ AI

This is a fascinating matchup between two evenly-matched teams. The raw numbers tell one story, but the opponent quality analysis adds crucial context.

Both teams have faced similar levels of opposition (SoS: 63.0 vs 53.6), making the raw statistics a reliable basis for comparison.

Both teams are evenly matched in attack, with Veres Rivne averaging 1.0 and Jablonec averaging 1.2 goals per match.

Both defenses are comparable, with Veres Rivne conceding 1.4 and Jablonec conceding 1.6 per match.

Veres Rivne has struggled against elite opposition, winning only 0 of 6 matches. When the stakes are highest, their performance drops significantly.

Jablonec has not faced any elite-level opponents in their recent matches, making it difficult to assess their ceiling.

Based on the combined statistics, expect 2.6 total goals. Over 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being possible.

This is a genuine coin-flip. Both teams are remarkably evenly matched across all metrics, and the outcome will likely be decided by the day's form, tactical adjustments, and perhaps a moment of individual brilliance.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Veres Rivne

Veres Rivne

VS
Jablonec

Jablonec

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม