ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Volendam vs Estrela

Volendam vs Estrela สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Volendam กับ Estrela: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Volendam Volendam ทีมเหย้า
Estrela Estrela ทีมเยือน
Volendam
36.2

10 นัดล่าสุด

Estrela
39.2

ประเภทที่ชนะ

4

Volendam

4

เสมอ

7

Estrela

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Volendam
Estrela

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
20%

2ช, 2ส, 6พ

10%

1ช, 3ส, 6พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
0.8

8 / 10 นัด

1.0

10 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.5

15 / 10 นัด

1.3

13 / 10 นัด

ผลต่างประตู
-7

-7

-3

-3

คลีนชีต
20%

2 / 10 นัด

30%

3 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
40%

4 / 10 นัด

50%

5 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
40%

4 / 10 นัด

40%

4 / 10 นัด

ดาวซัลโว
R. Mühren (3 ประตู)
Rodrigo Pinho (3 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 2 / ครึ่งหลัง: 6
ครึ่งแรก: 5 / ครึ่งหลัง: 5
อัตราชนะในบ้าน
25%

1ช / 4 นัด

20%

1ช / 5 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
17%

1ช / 6 นัด

0%

0ช / 5 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
53.2

ความยากของลีก: 80.0, คุณภาพคู่แข่ง: 60.5

53.1

ความยากของลีก: 79.0, คุณภาพคู่แข่ง: 61.5

สถิติพบทีมชั้นนำ
0%

0ช / 1 นัด

0%

0ช / 1 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
0.77

จริง: 0.8 | ต่าง: +0.03

1.0

จริง: 1.0 | ต่าง: 0.0

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
36.2

พลังโจมตี: 27.5, พลังป้องกัน: 51.6, ฟอร์ม: 20.6

39.2

พลังโจมตี: 34.4, พลังป้องกัน: 58.4, ฟอร์ม: 10.3

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

1

0-15'

2

16-30'

31-45'

2
3

46-60'

2
2

61-75'

2
2

76-90+'

2
Volendam
Estrela
Volendam

รายละเอียดคะแนนพลัง

36.2

รวม

พลังโจมตี 27.5
พลังป้องกัน 51.6
ฟอร์ม 20.6
ความสม่ำเสมอ 59.2
Estrela

รายละเอียดคะแนนพลัง

39.2

รวม

พลังโจมตี 34.4
พลังป้องกัน 58.4
ฟอร์ม 10.3
ความสม่ำเสมอ 74.8

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

80.0 vs 79.0

คุณภาพคู่แข่ง

60.5 vs 61.5

สถิติพบทีมชั้นนำ

0% vs 0%
Volendam logo Volendam
Excelsior (60%)
Heerenveen (67%)
Heracles (41%)
Twente (81%)
Feyenoord (67%)
Sparta (49%)
Fortuna (56%)
NEC (69%)
Estrela logo Estrela
Famalicão (69%)
Moreirense (55%)
Porto (69%)
Arouca (62%)
Sporting (70%)
Nacional (57%)
Casa Pia (48%)
Rio Ave (66%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Excelsior เยือน
1 - 1
60%
Heerenveen เหย้า
0 - 2
67%
Heracles เยือน
2 - 0
41%
Twente เยือน
1 - 2
81%
Feyenoord เหย้า
0 - 0
67%
Sparta เยือน
0 - 2
49%
Fortuna เหย้า
1 - 2
56%
NEC เยือน
0 - 3
69%
Groningen เหย้า
3 - 2
61%
NAC เยือน
0 - 1
54%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Famalicão เหย้า
0 - 0
69%
Moreirense เยือน
2 - 3
55%
Porto เหย้า
1 - 2
69%
Arouca เยือน
0 - 1
62%
Sporting เหย้า
0 - 1
70%
Nacional เยือน
0 - 2
57%
Casa Pia เหย้า
4 - 0
48%
Rio Ave เยือน
1 - 2
66%
Gil Vicente เหย้า
2 - 2
55%
AVS เยือน
0 - 0
64%

การวิเคราะห์ AI

This is a fascinating matchup between two evenly-matched teams. The raw numbers tell one story, but the opponent quality analysis adds crucial context.

Both teams have faced similar levels of opposition (SoS: 53.2 vs 53.1), making the raw statistics a reliable basis for comparison.

Both teams are evenly matched in attack, with Volendam averaging 0.8 and Estrela averaging 1.0 goals per match.

Both defenses are comparable, with Volendam conceding 1.5 and Estrela conceding 1.3 per match.

Based on the combined statistics, expect 2.3 total goals. Under 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being possible.

This is a genuine coin-flip. Both teams are remarkably evenly matched across all metrics, and the outcome will likely be decided by the day's form, tactical adjustments, and perhaps a moment of individual brilliance.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Volendam

Volendam

VS
Estrela

Estrela

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม