ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ WSG Tirol vs Köln

WSG Tirol vs Köln สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ WSG Tirol กับ Köln: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

WSG Tirol WSG Tirol ทีมเหย้า
Köln Köln ทีมเยือน
WSG Tirol
37.2

10 นัดล่าสุด

Köln
41.1

ประเภทที่ชนะ

3

WSG Tirol

3

เสมอ

9

Köln

เรดาร์ประสิทธิภาพ

WSG Tirol
Köln

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
30%

3ช, 3ส, 4พ

10%

1ช, 5ส, 4พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
1.1

11 / 10 นัด

1.5

15 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
2.0

20 / 10 นัด

1.9

19 / 10 นัด

ผลต่างประตู
-9

-9

-4

-4

คลีนชีต
30%

3 / 10 นัด

0%

0 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
60%

6 / 10 นัด

70%

7 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
50%

5 / 10 นัด

90%

9 / 10 นัด

ดาวซัลโว
A. Ola-Adebomi (3 ประตู)
S. El Mala (4 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 5 / ครึ่งหลัง: 6
ครึ่งแรก: 6 / ครึ่งหลัง: 9
อัตราชนะในบ้าน
50%

3ช / 6 นัด

20%

1ช / 5 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
0%

0ช / 4 นัด

0%

0ช / 5 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
53.3

ความยากของลีก: 55.0, คุณภาพคู่แข่ง: 52.1

58.7

ความยากของลีก: 91.0, คุณภาพคู่แข่ง: 63.6

สถิติพบทีมชั้นนำ
0%

0ช / 0 นัด

0%

0ช / 2 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
1.02

จริง: 1.1 | ต่าง: +0.08

1.87

จริง: 1.5 | ต่าง: -0.37

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
37.2

พลังโจมตี: 37.9, พลังป้องกัน: 34.4, ฟอร์ม: 31.0

41.1

พลังโจมตี: 54.4, พลังป้องกัน: 39.9, ฟอร์ม: 10.9

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

1

0-15'

4
2

16-30'

2

31-45'

2
2

46-60'

61-75'

3
4

76-90+'

6
WSG Tirol
Köln
WSG Tirol

รายละเอียดคะแนนพลัง

37.2

รวม

พลังโจมตี 37.9
พลังป้องกัน 34.4
ฟอร์ม 31.0
ความสม่ำเสมอ 53.2
Köln

รายละเอียดคะแนนพลัง

41.1

รวม

พลังโจมตี 54.4
พลังป้องกัน 39.9
ฟอร์ม 10.9
ความสม่ำเสมอ 77.2

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

55.0 vs 91.0

คุณภาพคู่แข่ง

52.1 vs 63.6

สถิติพบทีมชั้นนำ

0% vs 0%
WSG Tirol logo WSG Tirol
BW Linz (55%)
GAK (58%)
Ried (50%)
Altach (48%)
Altach (43%)
BW Linz (60%)
WAC (46%)
GAK (53%)
Köln logo Köln
Heidenheim (62%)
Union Berlin (57%)
Leverkusen (65%)
St. Pauli (55%)
Bremen (62%)
Frankfurt (67%)
M'gladbach (63%)
Hamburg (63%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
BW Linz เหย้า
1 - 1
55%
GAK เยือน
0 - 4
58%
Ried เหย้า
1 - 0
50%
Altach เยือน
0 - 0
48%
Altach เหย้า
2 - 2
43%
BW Linz เยือน
0 - 5
60%
WAC เหย้า
3 - 1
46%
GAK เหย้า
1 - 5
53%
Ried เยือน
1 - 2
55%
GAK เหย้า
2 - 0
53%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Heidenheim เหย้า
1 - 3
62%
Union Berlin เยือน
2 - 2
57%
Leverkusen เหย้า
1 - 2
65%
St. Pauli เยือน
1 - 1
55%
Bremen เหย้า
3 - 1
62%
Frankfurt เยือน
2 - 2
67%
M'gladbach เหย้า
3 - 3
63%
Hamburg เยือน
1 - 1
63%
Dortmund เหย้า
1 - 2
71%
Augsburg เยือน
0 - 2
71%

การวิเคราะห์ AI

This is a fascinating matchup between two evenly-matched teams. The raw numbers tell one story, but the opponent quality analysis adds crucial context.

Both teams have faced similar levels of opposition (SoS: 53.3 vs 58.7), making the raw statistics a reliable basis for comparison.

Köln holds the attacking edge with 1.5 goals per match versus WSG Tirol's 1.1, though the gap is not insurmountable.

Both defenses are comparable, with WSG Tirol conceding 2.0 and Köln conceding 1.9 per match.

WSG Tirol has not faced any elite-level opponents in their recent matches, making it difficult to assess their ceiling.

Based on the combined statistics, expect 3.2 total goals. Over 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being likely.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

WSG Tirol

WSG Tirol

VS
Köln

Köln

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม