ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Zagłębie vs Heidenheim

Zagłębie vs Heidenheim สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Zagłębie กับ Heidenheim: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Zagłębie Zagłębie ทีมเหย้า
Heidenheim Heidenheim ทีมเยือน
Zagłębie
47.1

10 นัดล่าสุด

Heidenheim
48.6

ประเภทที่ชนะ

5

Zagłębie

2

เสมอ

8

Heidenheim

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Zagłębie
Heidenheim

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
40%

4ช, 1ส, 5พ

30%

3ช, 3ส, 4พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
1.0

10 / 10 นัด

1.9

19 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
0.9

9 / 10 นัด

1.9

19 / 10 นัด

ผลต่างประตู
+1

+1

0

0

คลีนชีต
40%

4 / 10 นัด

10%

1 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
30%

3 / 10 นัด

70%

7 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
30%

3 / 10 นัด

70%

7 / 10 นัด

ดาวซัลโว
M. Reguła (2 ประตู)
B. Zivzivadze (5 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 4 / ครึ่งหลัง: 6
ครึ่งแรก: 8 / ครึ่งหลัง: 11
อัตราชนะในบ้าน
40%

2ช / 5 นัด

50%

2ช / 4 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
40%

2ช / 5 นัด

17%

1ช / 6 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
54.2

ความยากของลีก: 57.0, คุณภาพคู่แข่ง: 52.3

59.3

ความยากของลีก: 91.0, คุณภาพคู่แข่ง: 65.4

สถิติพบทีมชั้นนำ
0%

0ช / 0 นัด

0%

0ช / 2 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
0.99

จริง: 1.0 | ต่าง: +0.01

2.61

จริง: 1.9 | ต่าง: -0.71

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
47.1

พลังโจมตี: 34.7, พลังป้องกัน: 72.9, ฟอร์ม: 41.7

48.6

พลังโจมตี: 69.2, พลังป้องกัน: 40.1, ฟอร์ม: 32.8

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

2

0-15'

3
2

16-30'

3

31-45'

2
1

46-60'

2
4

61-75'

4
1

76-90+'

5
Zagłębie
Heidenheim
Zagłębie

รายละเอียดคะแนนพลัง

47.1

รวม

พลังโจมตี 34.7
พลังป้องกัน 72.9
ฟอร์ม 41.7
ความสม่ำเสมอ 39.7
Heidenheim

รายละเอียดคะแนนพลัง

48.6

รวม

พลังโจมตี 69.2
พลังป้องกัน 40.1
ฟอร์ม 32.8
ความสม่ำเสมอ 53.2

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

57.0 vs 91.0

คุณภาพคู่แข่ง

52.3 vs 65.4

สถิติพบทีมชั้นนำ

0% vs 0%
Zagłębie logo Zagłębie
Górnik (58%)
Cracovia (40%)
Nieciecza (36%)
Legia (64%)
Radomiak (53%)
Arka (49%)
Motor (59%)
Lech (64%)
Heidenheim logo Heidenheim
Köln (62%)
Bayern Munich (86%)
St. Pauli (50%)
Freiburg (72%)
Union Berlin (52%)
M'gladbach (68%)
Leverkusen (65%)
Frankfurt (67%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Górnik เยือน
2 - 0
58%
Cracovia เหย้า
0 - 0
40%
Nieciecza เหย้า
1 - 2
36%
Legia เยือน
0 - 1
64%
Radomiak เหย้า
1 - 0
53%
Arka เยือน
1 - 3
49%
Motor เยือน
0 - 1
59%
Lech เหย้า
0 - 1
64%
Piast เยือน
3 - 1
58%
Wisła Płock เหย้า
2 - 0
42%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Köln เยือน
3 - 1
62%
Bayern Munich เยือน
3 - 3
86%
St. Pauli เหย้า
2 - 0
50%
Freiburg เยือน
1 - 2
72%
Union Berlin เหย้า
3 - 1
52%
M'gladbach เยือน
2 - 2
68%
Leverkusen เหย้า
3 - 3
65%
Frankfurt เยือน
0 - 1
67%
Hoffenheim เหย้า
2 - 4
65%
Bremen เยือน
0 - 2
67%

การวิเคราะห์ AI

This is a fascinating matchup between two evenly-matched teams. The raw numbers tell one story, but the opponent quality analysis adds crucial context.

Both teams have faced similar levels of opposition (SoS: 54.2 vs 59.3), making the raw statistics a reliable basis for comparison.

Heidenheim holds the attacking edge with 1.9 goals per match versus Zagłębie's 1.0, though the gap is not insurmountable.

Defensively, Zagłębie is far superior, conceding just 0.9 goals per match with 4 clean sheets, while Heidenheim leaks 1.9 per match.

Zagłębie has not faced any elite-level opponents in their recent matches, making it difficult to assess their ceiling.

Based on the combined statistics, expect 2.8 total goals. Over 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being possible.

This is a genuine coin-flip. Both teams are remarkably evenly matched across all metrics, and the outcome will likely be decided by the day's form, tactical adjustments, and perhaps a moment of individual brilliance.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Zagłębie

Zagłębie

VS
Heidenheim

Heidenheim

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม