ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Zagłębie vs Rukh Vynnyky

Zagłębie vs Rukh Vynnyky สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Zagłębie กับ Rukh Vynnyky: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Zagłębie Zagłębie ทีมเหย้า
Rukh Vynnyky Rukh Vynnyky ทีมเยือน
Zagłębie
47.1

10 นัดล่าสุด

Rukh Vynnyky
27.3

ประเภทที่ชนะ

9

Zagłębie

4

เสมอ

2

Rukh Vynnyky

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Zagłębie
Rukh Vynnyky

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
40%

4ช, 1ส, 5พ

0%

0ช, 2ส, 8พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
1.0

10 / 10 นัด

0.3

3 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
0.9

9 / 10 นัด

2.0

20 / 10 นัด

ผลต่างประตู
+1

+1

-17

-17

คลีนชีต
40%

4 / 10 นัด

10%

1 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
30%

3 / 10 นัด

60%

6 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
30%

3 / 10 นัด

30%

3 / 10 นัด

ดาวซัลโว
M. Reguła (2 ประตู)
Igor Neves (2 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 4 / ครึ่งหลัง: 6
ครึ่งแรก: 2 / ครึ่งหลัง: 1
อัตราชนะในบ้าน
40%

2ช / 5 นัด

0%

0ช / 6 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
40%

2ช / 5 นัด

0%

0ช / 4 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
54.2

ความยากของลีก: 57.0, คุณภาพคู่แข่ง: 52.3

65.3

ความยากของลีก: 98.0, คุณภาพคู่แข่ง: 74.5

สถิติพบทีมชั้นนำ
0%

0ช / 0 นัด

0%

0ช / 8 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
0.99

จริง: 1.0 | ต่าง: +0.01

0.46

จริง: 0.3 | ต่าง: -0.16

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
47.1

พลังโจมตี: 34.7, พลังป้องกัน: 72.9, ฟอร์ม: 41.7

27.3

พลังโจมตี: 11.5, พลังป้องกัน: 38.4, ฟอร์ม: 0.0

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

2

0-15'

2

16-30'

1

31-45'

1

46-60'

1
4

61-75'

1

76-90+'

1
Zagłębie
Rukh Vynnyky
Zagłębie

รายละเอียดคะแนนพลัง

47.1

รวม

พลังโจมตี 34.7
พลังป้องกัน 72.9
ฟอร์ม 41.7
ความสม่ำเสมอ 39.7
Rukh Vynnyky

รายละเอียดคะแนนพลัง

27.3

รวม

พลังโจมตี 11.5
พลังป้องกัน 38.4
ฟอร์ม 0.0
ความสม่ำเสมอ 95.2

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

57.0 vs 98.0

คุณภาพคู่แข่ง

52.3 vs 74.5

สถิติพบทีมชั้นนำ

0% vs 0%
Zagłębie logo Zagłębie
Górnik (58%)
Cracovia (40%)
Nieciecza (36%)
Legia (64%)
Radomiak (53%)
Arka (49%)
Motor (59%)
Lech (64%)
Rukh Vynnyky logo Rukh Vynnyky
Veres Rivne (62%)
Zorya (75%)
Karpaty Lviv (81%)
Kryvbas KR (76%)
Kolos (78%)
Shakhtar D (83%)
LNZ Cherkasy (74%)
Epitsentr (79%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Górnik เยือน
2 - 0
58%
Cracovia เหย้า
0 - 0
40%
Nieciecza เหย้า
1 - 2
36%
Legia เยือน
0 - 1
64%
Radomiak เหย้า
1 - 0
53%
Arka เยือน
1 - 3
49%
Motor เยือน
0 - 1
59%
Lech เหย้า
0 - 1
64%
Piast เยือน
3 - 1
58%
Wisła Płock เหย้า
2 - 0
42%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Veres Rivne เหย้า
0 - 0
62%
Zorya เหย้า
1 - 2
75%
Karpaty Lviv เหย้า
0 - 3
81%
Kryvbas KR เยือน
0 - 3
76%
Kolos เหย้า
1 - 1
78%
Shakhtar D เยือน
0 - 3
83%
LNZ Cherkasy เหย้า
1 - 2
74%
Epitsentr เยือน
0 - 2
79%
Metalist 1925 เหย้า
0 - 3
74%
Obolon เยือน
0 - 1
63%

การวิเคราะห์ AI

When we look at the raw statistics, both teams appear to be in form, but applying the Strength of Schedule filter reveals a much clearer picture.

Rukh Vynnyky has faced significantly tougher opposition (SoS: 65.3) compared to Zagłębie (SoS: 54.2). This means Rukh Vynnyky's statistics carry more weight, as they were achieved against higher-caliber opponents.

Zagłębie holds the attacking edge with 1.0 goals per match versus Rukh Vynnyky's 0.3, though the gap is not insurmountable.

Defensively, Zagłębie is far superior, conceding just 0.9 goals per match with 4 clean sheets, while Rukh Vynnyky leaks 2.0 per match.

Zagłębie has not faced any elite-level opponents in their recent matches, making it difficult to assess their ceiling.

Rukh Vynnyky has struggled against elite opposition, winning only 0 of 8 matches. When the stakes are highest, their performance drops significantly.

Based on the combined statistics, expect 2.1 total goals. Under 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being unlikely.

Zagłębie emerges as the favorite in this matchup. With a stronger overall power rating (47.1 vs 27.3) and better performance against quality opposition, they should control the game. However, football always has room for surprises.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Zagłębie

Zagłębie

VS
Rukh Vynnyky

Rukh Vynnyky

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม