ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ ZW vs Antwerp

ZW vs Antwerp สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ ZW กับ Antwerp: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

ZW ZW ทีมเหย้า
Antwerp Antwerp ทีมเยือน
ZW
60.1

10 นัดล่าสุด

Antwerp
41.9

ประเภทที่ชนะ

11

ZW

3

เสมอ

1

Antwerp

เรดาร์ประสิทธิภาพ

ZW
Antwerp

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
60%

6ช, 1ส, 3พ

30%

3ช, 2ส, 5พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
1.7

17 / 10 นัด

1.1

11 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.1

11 / 10 นัด

1.5

15 / 10 นัด

ผลต่างประตู
+6

+6

-4

-4

คลีนชีต
30%

3 / 10 นัด

20%

2 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
60%

6 / 10 นัด

50%

5 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
50%

5 / 10 นัด

50%

5 / 10 นัด

ดาวซัลโว
J. Opoku (5 ประตู)
C. Scott (4 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 6 / ครึ่งหลัง: 11
ครึ่งแรก: 3 / ครึ่งหลัง: 8
อัตราชนะในบ้าน
60%

3ช / 5 นัด

20%

1ช / 5 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
60%

3ช / 5 นัด

40%

2ช / 5 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
55.4

ความยากของลีก: 62.4, คุณภาพคู่แข่ง: 50.7

56.3

ความยากของลีก: 59.5, คุณภาพคู่แข่ง: 54.2

สถิติพบทีมชั้นนำ
0%

0ช / 0 นัด

0%

0ช / 0 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
1.84

จริง: 1.7 | ต่าง: -0.14

1.15

จริง: 1.1 | ต่าง: -0.05

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
60.1

พลังโจมตี: 59.7, พลังป้องกัน: 66.8, ฟอร์ม: 63.2

41.9

พลังโจมตี: 39.0, พลังป้องกัน: 53.1, ฟอร์ม: 31.9

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

1

0-15'

2

16-30'

2
2

31-45'

1
4

46-60'

3
5

61-75'

1
3

76-90+'

4
ZW
Antwerp
ZW

รายละเอียดคะแนนพลัง

60.1

รวม

พลังโจมตี 59.7
พลังป้องกัน 66.8
ฟอร์ม 63.2
ความสม่ำเสมอ 43.3
Antwerp

รายละเอียดคะแนนพลัง

41.9

รวม

พลังโจมตี 39.0
พลังป้องกัน 53.1
ฟอร์ม 31.9
ความสม่ำเสมอ 49.3

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

62.4 vs 59.5

คุณภาพคู่แข่ง

50.7 vs 54.2

สถิติพบทีมชั้นนำ

0% vs 0%
ZW logo ZW
Dender (35%)
Cercle Brugge (51%)
La Louvière (38%)
La Louvière (42%)
Dender (51%)
Cercle Brugge (58%)
Charleroi (57%)
Gent (63%)
Antwerp logo Antwerp
Charleroi (46%)
Standard (55%)
Westerlo (50%)
Standard (60%)
OHL (35%)
Charleroi (62%)
Genk (61%)
OHL (52%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Dender เหย้า
2 - 1
35%
Cercle Brugge เยือน
3 - 2
51%
La Louvière เหย้า
4 - 0
38%
La Louvière เยือน
2 - 0
42%
Dender เยือน
2 - 1
51%
Cercle Brugge เหย้า
2 - 2
58%
Charleroi เหย้า
1 - 0
57%
Gent เยือน
0 - 2
63%
Standard เหย้า
0 - 1
67%
Mechelen เยือน
1 - 2
45%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Charleroi เหย้า
0 - 1
46%
Standard เหย้า
0 - 5
55%
Westerlo เยือน
4 - 2
50%
Standard เยือน
2 - 1
60%
OHL เหย้า
2 - 0
35%
Charleroi เยือน
1 - 2
62%
Genk เหย้า
1 - 2
61%
OHL เยือน
0 - 1
52%
Standard เหย้า
1 - 1
67%
La Louvière เยือน
0 - 0
54%

การวิเคราะห์ AI

When we look at the raw statistics, both teams appear to be in form, but applying the Strength of Schedule filter reveals a much clearer picture.

Both teams have faced similar levels of opposition (SoS: 55.4 vs 56.3), making the raw statistics a reliable basis for comparison.

ZW holds the attacking edge with 1.7 goals per match versus Antwerp's 1.1, though the gap is not insurmountable.

ZW has the defensive edge, conceding 1.1 per match compared to Antwerp's 1.5.

ZW has not faced any elite-level opponents in their recent matches, making it difficult to assess their ceiling.

Antwerp has not faced any elite-level opponents in their recent matches, making it difficult to assess their ceiling.

ZW is a strong road team with a 60% away win rate, suggesting they can perform regardless of venue.

Based on the combined statistics, expect 2.7 total goals. Over 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being possible.

ZW emerges as the favorite in this matchup. With a stronger overall power rating (60.1 vs 41.9) and better performance against quality opposition, they should control the game. However, football always has room for surprises.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

ZW

ZW

VS
Antwerp

Antwerp

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม