ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Hoffenheim vs Bayern Munich

Hoffenheim vs Bayern Munich สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Hoffenheim กับ Bayern Munich: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Hoffenheim Hoffenheim ทีมเหย้า
Bayern Munich Bayern Munich ทีมเยือน
Hoffenheim
51.5

10 นัดล่าสุด

Bayern Munich
78.0

ประเภทที่ชนะ

0

Hoffenheim

4

เสมอ

11

Bayern Munich

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Hoffenheim
Bayern Munich

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
40%

4ช, 3ส, 3พ

70%

7ช, 2ส, 1พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
1.6

16 / 10 นัด

3.0

30 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.8

18 / 10 นัด

1.8

18 / 10 นัด

ผลต่างประตู
-2

-2

+12

+12

คลีนชีต
10%

1 / 10 นัด

30%

3 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
70%

7 / 10 นัด

70%

7 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
70%

7 / 10 นัด

70%

7 / 10 นัด

ดาวซัลโว
A. Kramarić (4 ประตู)
H. Kane (7 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 11 / ครึ่งหลัง: 5
ครึ่งแรก: 11 / ครึ่งหลัง: 19
อัตราชนะในบ้าน
33%

2ช / 6 นัด

50%

2ช / 4 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
50%

2ช / 4 นัด

83%

5ช / 6 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
65.5

ความยากของลีก: 91.0, คุณภาพคู่แข่ง: 65.3

74.0

ความยากของลีก: 88.8, คุณภาพคู่แข่ง: 67.1

สถิติพบทีมชั้นนำ
25%

1ช / 4 นัด

60%

3ช / 5 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
2.05

จริง: 1.6 | ต่าง: -0.45

3.73

จริง: 3.0 | ต่าง: -0.73

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
51.5

พลังโจมตี: 61.6, พลังป้องกัน: 46.2, ฟอร์ม: 46.2

78.0

พลังโจมตี: 100, พลังป้องกัน: 49.6, ฟอร์ม: 86.8

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

1

0-15'

2
5

16-30'

2
4

31-45'

7
3

46-60'

7

61-75'

4
3

76-90+'

8
Hoffenheim
Bayern Munich
Hoffenheim

รายละเอียดคะแนนพลัง

51.5

รวม

พลังโจมตี 61.6
พลังป้องกัน 46.2
ฟอร์ม 46.2
ความสม่ำเสมอ 50.5
Bayern Munich

รายละเอียดคะแนนพลัง

78.0

รวม

พลังโจมตี 100
พลังป้องกัน 49.6
ฟอร์ม 86.8
ความสม่ำเสมอ 63.7

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

91.0 vs 88.8

คุณภาพคู่แข่ง

65.3 vs 67.1

สถิติพบทีมชั้นนำ

25% vs 60%
Hoffenheim logo Hoffenheim
Bremen (62%)
Stuttgart (70%)
Hamburg (63%)
Dortmund (71%)
Augsburg (71%)
Mainz 05 (65%)
Leipzig (84%)
Wolfsburg (50%)
Bayern Munich logo Bayern Munich
Wolfsburg (55%)
Paris SG (83%)
Heidenheim (62%)
Paris SG (88%)
Mainz 05 (70%)
Leverkusen (51%)
Stuttgart (70%)
Real Madrid (66%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Bremen เหย้า
1 - 0
62%
Stuttgart เหย้า
3 - 3
70%
Hamburg เยือน
2 - 1
63%
Dortmund เหย้า
2 - 1
71%
Augsburg เยือน
2 - 2
71%
Mainz 05 เหย้า
1 - 2
65%
Leipzig เยือน
0 - 5
84%
Wolfsburg เหย้า
1 - 1
50%
Heidenheim เยือน
4 - 2
67%
St. Pauli เหย้า
0 - 1
50%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Wolfsburg เยือน
1 - 0
55%
Paris SG เหย้า
1 - 1
83%
Heidenheim เหย้า
3 - 3
62%
Paris SG เยือน
4 - 5
88%
Mainz 05 เยือน
4 - 3
70%
Leverkusen เยือน
2 - 0
51%
Stuttgart เหย้า
4 - 2
70%
Real Madrid เหย้า
4 - 3
66%
St. Pauli เยือน
5 - 0
55%
Real Madrid เยือน
2 - 1
71%

การวิเคราะห์ AI

When we look at the raw statistics, both teams appear to be in form, but applying the Strength of Schedule filter reveals a much clearer picture.

Both teams have faced similar levels of opposition (SoS: 65.5 vs 74.0), making the raw statistics a reliable basis for comparison.

Bayern Munich's attack is on another level, averaging 3.0 goals per match with H. Kane leading the charge with 7 goals. Hoffenheim manages just 1.6 per match.

Both defenses are comparable, with Hoffenheim conceding 1.8 and Bayern Munich conceding 1.8 per match.

Hoffenheim has struggled against elite opposition, winning only 1 of 4 matches. When the stakes are highest, their performance drops significantly.

Bayern Munich has proven their mettle against elite opponents, winning 3 of 5 matches against top-tier teams. This is a crucial indicator of their ability to perform under pressure.

Bayern Munich is a strong road team with a 83% away win rate, suggesting they can perform regardless of venue.

Based on the combined statistics, expect 4.1 total goals. Over 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being likely.

Bayern Munich emerges as the favorite in this matchup. With a stronger overall power rating (78.0 vs 51.5) and better performance against quality opposition, they should control the game. However, football always has room for surprises.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Hoffenheim

Hoffenheim

VS
Bayern Munich

Bayern Munich

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม