ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Lens vs SK Poltava

Lens vs SK Poltava สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Lens กับ SK Poltava: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Lens Lens ทีมเหย้า
SK Poltava SK Poltava ทีมเยือน
Lens
58.8

10 นัดล่าสุด

SK Poltava
23.0

ประเภทที่ชนะ

11

Lens

3

เสมอ

1

SK Poltava

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Lens
SK Poltava

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
50%

5ช, 3ส, 2พ

0%

0ช, 3ส, 7พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
2.3

23 / 10 นัด

0.7

7 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.5

15 / 10 นัด

2.9

29 / 10 นัด

ผลต่างประตู
+8

+8

-22

-22

คลีนชีต
20%

2 / 10 นัด

0%

0 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
80%

8 / 10 นัด

60%

6 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
70%

7 / 10 นัด

30%

3 / 10 นัด

ดาวซัลโว
F. Thauvin (5 ประตู)
V. Sad (2 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 9 / ครึ่งหลัง: 14
ครึ่งแรก: 4 / ครึ่งหลัง: 3
อัตราชนะในบ้าน
100%

5ช / 5 นัด

0%

0ช / 6 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
0%

0ช / 5 นัด

0%

0ช / 4 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
50.7

ความยากของลีก: 77.8, คุณภาพคู่แข่ง: 56.0

64.1

ความยากของลีก: 98.0, คุณภาพคู่แข่ง: 71.1

สถิติพบทีมชั้นนำ
0%

0ช / 1 นัด

0%

0ช / 7 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
2.54

จริง: 2.3 | ต่าง: -0.24

0.94

จริง: 0.7 | ต่าง: -0.24

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
58.8

พลังโจมตี: 77.2, พลังป้องกัน: 50.4, ฟอร์ม: 50.4

23.0

พลังโจมตี: 26.6, พลังป้องกัน: 3.8, ฟอร์ม: 0.0

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

2

0-15'

2
3

16-30'

1
3

31-45'

1
7

46-60'

2
5

61-75'

1
3

76-90+'

Lens
SK Poltava
Lens

รายละเอียดคะแนนพลัง

58.8

รวม

พลังโจมตี 77.2
พลังป้องกัน 50.4
ฟอร์ม 50.4
ความสม่ำเสมอ 53.2
SK Poltava

รายละเอียดคะแนนพลัง

23.0

รวม

พลังโจมตี 26.6
พลังป้องกัน 3.8
ฟอร์ม 0.0
ความสม่ำเสมอ 93.7

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

77.8 vs 98.0

คุณภาพคู่แข่ง

56.0 vs 71.1

สถิติพบทีมชั้นนำ

0% vs 0%
Lens logo Lens
Nantes (51%)
Nice (60%)
Brest (61%)
Toulouse (40%)
Toulouse (57%)
Lille (78%)
Angers (47%)
Lorient (69%)
SK Poltava logo SK Poltava
Shakhtar D (78%)
Kryvbas KR (71%)
Kolos (83%)
Obolon (63%)
Polissya (77%)
Oleksandria (44%)
Metalist 1925 (79%)
Karpaty Lviv (81%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Nantes เหย้า
1 - 0
51%
Nice เยือน
1 - 1
60%
Brest เยือน
3 - 3
61%
Toulouse เหย้า
4 - 1
40%
Toulouse เหย้า
3 - 2
57%
Lille เยือน
0 - 3
78%
Angers เหย้า
5 - 1
47%
Lorient เยือน
1 - 2
69%
Metz เหย้า
3 - 0
43%
Lyon เยือน
2 - 2
54%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Shakhtar D เหย้า
0 - 4
78%
Kryvbas KR เหย้า
3 - 3
71%
Kolos เยือน
0 - 2
83%
Obolon เยือน
1 - 1
63%
Polissya เหย้า
0 - 4
77%
Oleksandria เหย้า
3 - 3
44%
Metalist 1925 เยือน
0 - 2
79%
Karpaty Lviv เหย้า
0 - 4
81%
Zorya เยือน
0 - 4
80%
Kudrivka เหย้า
0 - 2
55%

การวิเคราะห์ AI

When we look at the raw statistics, both teams appear to be in form, but applying the Strength of Schedule filter reveals a much clearer picture.

SK Poltava has faced significantly tougher opposition (SoS: 64.1) compared to Lens (SoS: 50.7). This means SK Poltava's statistics carry more weight, as they were achieved against higher-caliber opponents.

Lens's attack is on another level, averaging 2.3 goals per match with F. Thauvin leading the charge with 5 goals. SK Poltava manages just 0.7 per match.

Defensively, Lens is far superior, conceding just 1.5 goals per match with 2 clean sheets, while SK Poltava leaks 2.9 per match.

SK Poltava has struggled against elite opposition, winning only 0 of 7 matches. When the stakes are highest, their performance drops significantly.

The home advantage factor favors Lens, who boasts a 100% home win rate. Playing in front of their fans could be the decisive factor.

Based on the combined statistics, expect 3.7 total goals. Over 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being possible.

Based on our comprehensive analysis including opponent quality adjustment, Lens is the clear and decisive favorite. Their superiority across attack (77.2), defense (50.4), and form (50.4) leaves little room for doubt. SK Poltava will need an exceptional performance to compete.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Lens

Lens

VS
SK Poltava

SK Poltava

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม