ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Altach vs Sturm

Altach vs Sturm สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Altach กับ Sturm: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Altach Altach ทีมเหย้า
Sturm Sturm ทีมเยือน
Altach
38.8

10 นัดล่าสุด

Sturm
59.4

ประเภทที่ชนะ

3

Altach

2

เสมอ

10

Sturm

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Altach
Sturm

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
20%

2ช, 4ส, 4พ

40%

4ช, 6ส, 0พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
1.2

12 / 10 นัด

1.8

18 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.8

18 / 10 นัด

0.9

9 / 10 นัด

ผลต่างประตู
-6

-6

+9

+9

คลีนชีต
20%

2 / 10 นัด

30%

3 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
60%

6 / 10 นัด

20%

2 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
60%

6 / 10 นัด

70%

7 / 10 นัด

ดาวซัลโว
P. Greil (4 ประตู)
O. Kiteishvili (5 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 7 / ครึ่งหลัง: 5
ครึ่งแรก: 8 / ครึ่งหลัง: 10
อัตราชนะในบ้าน
50%

2ช / 4 นัด

20%

1ช / 5 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
0%

0ช / 6 นัด

60%

3ช / 5 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
54.2

ความยากของลีก: 55.0, คุณภาพคู่แข่ง: 53.6

52.6

ความยากของลีก: 55.0, คุณภาพคู่แข่ง: 51.0

สถิติพบทีมชั้นนำ
0%

0ช / 0 นัด

0%

0ช / 0 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
1.24

จริง: 1.2 | ต่าง: -0.04

1.71

จริง: 1.8 | ต่าง: +0.09

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
38.8

พลังโจมตี: 41.7, พลังป้องกัน: 41.7, ฟอร์ม: 20.8

59.4

พลังโจมตี: 61.6, พลังป้องกัน: 71.8, ฟอร์ม: 41.0

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

2

0-15'

5
1

16-30'

1
4

31-45'

2

46-60'

6
1

61-75'

1
2

76-90+'

5
Altach
Sturm
Altach

รายละเอียดคะแนนพลัง

38.8

รวม

พลังโจมตี 41.7
พลังป้องกัน 41.7
ฟอร์ม 20.8
ความสม่ำเสมอ 64.0
Sturm

รายละเอียดคะแนนพลัง

59.4

รวม

พลังโจมตี 61.6
พลังป้องกัน 71.8
ฟอร์ม 41.0
ความสม่ำเสมอ 71.2

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

55.0 vs 55.0

คุณภาพคู่แข่ง

53.6 vs 51.0

สถิติพบทีมชั้นนำ

0% vs 0%
Altach logo Altach
GAK (58%)
WAC (46%)
BW Linz (60%)
WSG Tirol (44%)
WSG Tirol (48%)
GAK (53%)
Ried (55%)
WAC (51%)
Sturm logo Sturm
Hartberg (44%)
RB Salzburg (51%)
ออสเตรีย (48%)
LASK (64%)
LASK (69%)
Hartberg (39%)
Rapid Vienna (53%)
RB Salzburg (46%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
GAK เยือน
2 - 2
58%
WAC เหย้า
1 - 4
46%
BW Linz เยือน
0 - 3
60%
WSG Tirol เหย้า
0 - 0
44%
WSG Tirol เยือน
2 - 2
48%
GAK เหย้า
1 - 0
53%
Ried เยือน
2 - 3
55%
WAC เยือน
1 - 1
51%
BW Linz เหย้า
3 - 1
55%
Sturm เยือน
0 - 2
66%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Hartberg เยือน
4 - 2
44%
RB Salzburg เยือน
1 - 1
51%
ออสเตรีย เหย้า
1 - 1
48%
LASK เหย้า
1 - 1
64%
LASK เยือน
1 - 1
69%
Hartberg เหย้า
0 - 0
39%
Rapid Vienna เยือน
2 - 0
53%
RB Salzburg เหย้า
1 - 1
46%
ออสเตรีย เยือน
5 - 2
53%
Altach เหย้า
2 - 0
43%

การวิเคราะห์ AI

When we look at the raw statistics, both teams appear to be in form, but applying the Strength of Schedule filter reveals a much clearer picture.

Both teams have faced similar levels of opposition (SoS: 54.2 vs 52.6), making the raw statistics a reliable basis for comparison.

Sturm holds the attacking edge with 1.8 goals per match versus Altach's 1.2, though the gap is not insurmountable.

Defensively, Sturm is far superior, conceding just 0.9 goals per match with 3 clean sheets, while Altach leaks 1.8 per match.

Altach has not faced any elite-level opponents in their recent matches, making it difficult to assess their ceiling.

Sturm has not faced any elite-level opponents in their recent matches, making it difficult to assess their ceiling.

Sturm is a strong road team with a 60% away win rate, suggesting they can perform regardless of venue.

Based on the combined statistics, expect 2.9 total goals. Over 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being likely.

Sturm emerges as the favorite in this matchup. With a stronger overall power rating (59.4 vs 38.8) and better performance against quality opposition, they should control the game. However, football always has room for surprises.

In the Austrian Bundesliga (2026-03-08), Sturm beat Altach 2-0. League results are the most consistent indicator of form, and this result speaks volumes about the current dynamic between these teams. Sturm secured this victory at home, where they tend to be strongest. However, the next encounter could present a different challenge if the venue changes. Altach will be eager to avenge this defeat. The desire for revenge can be a powerful motivator, and they may come into the next meeting with extra determination. Sturm will carry a psychological advantage from this recent victory. Knowing you've beaten your opponent recently provides a significant confidence boost.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Altach

Altach

VS
Sturm

Sturm

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม